"Chỉ vì không tự tin trong giao tiếp Tiếng Anh, tôi từng từ chối vị trí quản lý bộ phận Đối ngoại của công ty mặc dù tôi hoàn toàn đủ điều kiện đảm nhận. Được bạn bè giới thiệu, tôi đã quyết định đăng ký khóa học Tiếng Anh thương mại tại Học viện Globish. Sau 6 tháng học tập theo đúng kế hoạch đề ra, tôi đã có thể tự tin làm việc trong các buổi họp cần sử dụng Tiếng Anh hay giao tiếp với đối tác nước ngoài. Tiếng Anh không còn là điểm yếu của tôi nữa!"